|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở Ban Ngành TT Huế Hội, Đoàn thể UBND huyện, thị xã Phần mềm dùng chung UBND các xã, phường
|
Tin chinh 2016 Ngày cập nhật 26/07/2024
Kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2024), sáng 26/7, thị xã Hương Thủy long trọng tổ chức lễ dâng hương, dâng hoa tại Nghĩa trang liệt sĩ thị xã. |
Ngày cập nhật 24/07/2024
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2024), sáng 24/7, Chủ tịch UBND thị xã Lê Văn Cường đã đến thăm, tặng quà một số gia đình chính sách, người có công trên địa bàn... |
Ngày cập nhật 20/07/2024
Chiều 19/7, UBND thị xã Hương Thủy tổ chức hội nghị rút kinh nghiệm công tác tổ chức chương trình “Chợ quê ngày hội” năm 2024. Chủ tịch UBND thị xã Lê Văn Cường và Phó Chủ tịch UBND thị xã... |
Ngày cập nhật 20/07/2024
Ngày hội việc làm bền vững tỉnh Thừa Thiên Huế lần 2 năm 2024 diễn ra sáng 20/7 tại thị xã Hương Thủy, thu hút 40 đơn vị tham gia với nhu cầu tuyển dụng, tuyển sinh hơn 13.000 vị trí việc làm và tuyển sinh học nghề.... |
Ngày cập nhật 18/07/2024
Ngày 18/7, HĐND thị xã Hương Thủy khóa VII tổ chức kỳ họp thứ 8 nhằm đánh giá tình hình thực hiện nhiệm vụ 6 tháng đầu năm; bàn và thông qua một số nghị quyết quan trọng quyết tâm thực hiện thắng... |
|
|
|
Triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/06/2022
Từ ngày 26-30/6, tại không gian đường đi bộ cạnh Nhà trưng bày nông cụ xã Thủy Thanh, Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy và Phòng VH&TT thị xã tổ chức triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” để giới thiệu đến du khách trong nước và quốc tế.
![](/UploadFiles/TinTuc/k1.jpg)
Học sinh thi vẽ tranh về với chủ đề “Ngày hội chợ quê”
Trước đó, chiều 26/6, tại khu vực cầu ngói Thanh Toàn , Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy tổ chức hội thi vẽ tranh với chủ đề “Ngày hội chợ quê”, thu hút gần 50 học sinh trên địa bàn thị xã Hương Thủy tham dự. Bên cạnh thi tài vẽ tranh trong 90 phút, các trường Tiểu học và THCS đã mang đến 28 bức tranh cùng chủ đề cũng do học sinh vẽ để tham gia triển lãm.
![](/UploadFiles/TinTuc/d3(2).jpg)
Nhiều ý tưởng mới được các em gửi gắm qua từng tác phẩm
Triển lãm ảnh trưng bày 30 tác phẩm của các nhà báo, nhiếp ảnh gia trên địa bàn tỉnh, ghi lại những khoảnh khắc đẹp về các hoạt động lễ hội, thể thao, văn hóa, di sản, cảnh quan, thiên nhiên trên địa bàn xã Thủy Thanh nói chung, điểm du lịch cầu ngói Thanh Toàn nói riêng.
![](/UploadFiles/TinTuc/d4.jpg)
Khai trương triển lãm ảnh
Bằng nhiều góc nhìn mới lạ, những tác phẩm tranh và ảnh đã góp phần quảng bá, lan tỏa hình ảnh về văn hóa, lễ hội, cảnh quan và con người nơi đây, góp phần vào thành công chung của lễ hội “Chợ quê ngày hội”, qua đó, giúp thu hút khách du lịch, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội địa phương.
![](/UploadFiles/TinTuc/k2.jpg)
Các đại biểu ham quan triển lãm ảnh
Triển lãm dài đến ngày 30/6. Thanh Đoàn Các tin khác
Triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/06/2022
Từ ngày 26-30/6, tại không gian đường đi bộ cạnh Nhà trưng bày nông cụ xã Thủy Thanh, Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy và Phòng VH&TT thị xã tổ chức triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” để giới thiệu đến du khách trong nước và quốc tế.
![](/UploadFiles/TinTuc/k1.jpg)
Học sinh thi vẽ tranh về với chủ đề “Ngày hội chợ quê”
Trước đó, chiều 26/6, tại khu vực cầu ngói Thanh Toàn , Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy tổ chức hội thi vẽ tranh với chủ đề “Ngày hội chợ quê”, thu hút gần 50 học sinh trên địa bàn thị xã Hương Thủy tham dự. Bên cạnh thi tài vẽ tranh trong 90 phút, các trường Tiểu học và THCS đã mang đến 28 bức tranh cùng chủ đề cũng do học sinh vẽ để tham gia triển lãm.
![](/UploadFiles/TinTuc/d3(2).jpg)
Nhiều ý tưởng mới được các em gửi gắm qua từng tác phẩm
Triển lãm ảnh trưng bày 30 tác phẩm của các nhà báo, nhiếp ảnh gia trên địa bàn tỉnh, ghi lại những khoảnh khắc đẹp về các hoạt động lễ hội, thể thao, văn hóa, di sản, cảnh quan, thiên nhiên trên địa bàn xã Thủy Thanh nói chung, điểm du lịch cầu ngói Thanh Toàn nói riêng.
![](/UploadFiles/TinTuc/d4.jpg)
Khai trương triển lãm ảnh
Bằng nhiều góc nhìn mới lạ, những tác phẩm tranh và ảnh đã góp phần quảng bá, lan tỏa hình ảnh về văn hóa, lễ hội, cảnh quan và con người nơi đây, góp phần vào thành công chung của lễ hội “Chợ quê ngày hội”, qua đó, giúp thu hút khách du lịch, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội địa phương.
![](/UploadFiles/TinTuc/k2.jpg)
Các đại biểu ham quan triển lãm ảnh
Triển lãm dài đến ngày 30/6. Thanh Đoàn Các tin khác
Triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/06/2022
Từ ngày 26-30/6, tại không gian đường đi bộ cạnh Nhà trưng bày nông cụ xã Thủy Thanh, Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy và Phòng VH&TT thị xã tổ chức triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” để giới thiệu đến du khách trong nước và quốc tế.
![](/UploadFiles/TinTuc/k1.jpg)
Học sinh thi vẽ tranh về với chủ đề “Ngày hội chợ quê”
Trước đó, chiều 26/6, tại khu vực cầu ngói Thanh Toàn , Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy tổ chức hội thi vẽ tranh với chủ đề “Ngày hội chợ quê”, thu hút gần 50 học sinh trên địa bàn thị xã Hương Thủy tham dự. Bên cạnh thi tài vẽ tranh trong 90 phút, các trường Tiểu học và THCS đã mang đến 28 bức tranh cùng chủ đề cũng do học sinh vẽ để tham gia triển lãm.
![](/UploadFiles/TinTuc/d3(2).jpg)
Nhiều ý tưởng mới được các em gửi gắm qua từng tác phẩm
Triển lãm ảnh trưng bày 30 tác phẩm của các nhà báo, nhiếp ảnh gia trên địa bàn tỉnh, ghi lại những khoảnh khắc đẹp về các hoạt động lễ hội, thể thao, văn hóa, di sản, cảnh quan, thiên nhiên trên địa bàn xã Thủy Thanh nói chung, điểm du lịch cầu ngói Thanh Toàn nói riêng.
![](/UploadFiles/TinTuc/d4.jpg)
Khai trương triển lãm ảnh
Bằng nhiều góc nhìn mới lạ, những tác phẩm tranh và ảnh đã góp phần quảng bá, lan tỏa hình ảnh về văn hóa, lễ hội, cảnh quan và con người nơi đây, góp phần vào thành công chung của lễ hội “Chợ quê ngày hội”, qua đó, giúp thu hút khách du lịch, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội địa phương.
![](/UploadFiles/TinTuc/k2.jpg)
Các đại biểu ham quan triển lãm ảnh
Triển lãm dài đến ngày 30/6. Thanh Đoàn Các tin khác
Triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/06/2022
Từ ngày 26-30/6, tại không gian đường đi bộ cạnh Nhà trưng bày nông cụ xã Thủy Thanh, Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy và Phòng VH&TT thị xã tổ chức triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” để giới thiệu đến du khách trong nước và quốc tế.
![](/UploadFiles/TinTuc/k1.jpg)
Học sinh thi vẽ tranh về với chủ đề “Ngày hội chợ quê”
Trước đó, chiều 26/6, tại khu vực cầu ngói Thanh Toàn , Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy tổ chức hội thi vẽ tranh với chủ đề “Ngày hội chợ quê”, thu hút gần 50 học sinh trên địa bàn thị xã Hương Thủy tham dự. Bên cạnh thi tài vẽ tranh trong 90 phút, các trường Tiểu học và THCS đã mang đến 28 bức tranh cùng chủ đề cũng do học sinh vẽ để tham gia triển lãm.
![](/UploadFiles/TinTuc/d3(2).jpg)
Nhiều ý tưởng mới được các em gửi gắm qua từng tác phẩm
Triển lãm ảnh trưng bày 30 tác phẩm của các nhà báo, nhiếp ảnh gia trên địa bàn tỉnh, ghi lại những khoảnh khắc đẹp về các hoạt động lễ hội, thể thao, văn hóa, di sản, cảnh quan, thiên nhiên trên địa bàn xã Thủy Thanh nói chung, điểm du lịch cầu ngói Thanh Toàn nói riêng.
![](/UploadFiles/TinTuc/d4.jpg)
Khai trương triển lãm ảnh
Bằng nhiều góc nhìn mới lạ, những tác phẩm tranh và ảnh đã góp phần quảng bá, lan tỏa hình ảnh về văn hóa, lễ hội, cảnh quan và con người nơi đây, góp phần vào thành công chung của lễ hội “Chợ quê ngày hội”, qua đó, giúp thu hút khách du lịch, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội địa phương.
![](/UploadFiles/TinTuc/k2.jpg)
Các đại biểu ham quan triển lãm ảnh
Triển lãm dài đến ngày 30/6. Thanh Đoàn Các tin khác
Triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/06/2022
Từ ngày 26-30/6, tại không gian đường đi bộ cạnh Nhà trưng bày nông cụ xã Thủy Thanh, Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy và Phòng VH&TT thị xã tổ chức triển lãm tranh và ảnh về chủ đề “Chợ quê ngày hội” để giới thiệu đến du khách trong nước và quốc tế.
![](/UploadFiles/TinTuc/k1.jpg)
Học sinh thi vẽ tranh về với chủ đề “Ngày hội chợ quê”
Trước đó, chiều 26/6, tại khu vực cầu ngói Thanh Toàn , Phòng GD&ĐT thị xã Hương Thủy tổ chức hội thi vẽ tranh với chủ đề “Ngày hội chợ quê”, thu hút gần 50 học sinh trên địa bàn thị xã Hương Thủy tham dự. Bên cạnh thi tài vẽ tranh trong 90 phút, các trường Tiểu học và THCS đã mang đến 28 bức tranh cùng chủ đề cũng do học sinh vẽ để tham gia triển lãm.
![](/UploadFiles/TinTuc/d3(2).jpg)
Nhiều ý tưởng mới được các em gửi gắm qua từng tác phẩm
Triển lãm ảnh trưng bày 30 tác phẩm của các nhà báo, nhiếp ảnh gia trên địa bàn tỉnh, ghi lại những khoảnh khắc đẹp về các hoạt động lễ hội, thể thao, văn hóa, di sản, cảnh quan, thiên nhiên trên địa bàn xã Thủy Thanh nói chung, điểm du lịch cầu ngói Thanh Toàn nói riêng.
![](/UploadFiles/TinTuc/d4.jpg)
Khai trương triển lãm ảnh
Bằng nhiều góc nhìn mới lạ, những tác phẩm tranh và ảnh đã góp phần quảng bá, lan tỏa hình ảnh về văn hóa, lễ hội, cảnh quan và con người nơi đây, góp phần vào thành công chung của lễ hội “Chợ quê ngày hội”, qua đó, giúp thu hút khách du lịch, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội địa phương.
![](/UploadFiles/TinTuc/k2.jpg)
Các đại biểu ham quan triển lãm ảnh
Triển lãm dài đến ngày 30/6. Thanh Đoàn Các tin khác
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng lượt truy câp 15.860.061 Truy cập hiện tại 1.863 khách
|
|