|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở Ban Ngành TT Huế Hội, Đoàn thể UBND huyện, thị xã Phần mềm dùng chung UBND các xã, phường
| | |
|
Dương Hoà kỷ niệm ngày thành lâph Đảng (3/2) ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 04/02/2015
Hòa chung không khí của cả nước nước tưng bừng chào mừng kỷ niệm 85 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam (03/02/1930 – 03/02/2015), sáng ngày 3/2, Đảng ủy xã Dương Hòa tổ chức Tọa Đàm kỷ niệm 85 năm ngày thành lập Đảng.
Buổi tọa đàm có sự tham dự của các đồng chí 30, 40 và 50 năm tuổi Đảng, các đồng chí lãnh đạo địa phương và đại diện các ban ngành của xã. Tại buổi Tọa đàm, ban tổ chức và đại biểu tham dự đã ôn lại truyền thống lịch sử đấu tranh vẻ vang 85 năm xây dựng trưởng thành của Đảng.
![](/UploadFiles/TinTuc/2015/2/3/dhoa(1).jpg)
Dịp này, Ban Thường vụ Đảng ủy xã Dương Hòa đã trao hoa và quà cho các đồng chí lão thành cách mạng, các đồng chí 30, 40 và 50 năm tuổi Đảng.
Tin, ảnh: Thạch Sơn Các tin khác
|
|
| Thống kê truy cập Tổng lượt truy câp 15.907.440 Truy cập hiện tại 1.017 khách
|
|