|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh Sở Ban Ngành TT Huế Hội, Đoàn thể UBND huyện, thị xã Phần mềm dùng chung UBND các xã, phường
| | |
|
Hương Thủy: Trao huy hiệu Đảng đợt 7-11 cho 34 đồng chí ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 08/11/2013Nhân kỷ niệm 96 năm Cách mạng tháng Mười Nga (7/11/1917 – 7/11/2013), chiều ngày 07/11, Thị ủy Hương Thủy đã tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho 34 đồng chí Tại buổi lễ, đồng chí Lê Văn Chính - Bí thư Thị ủy đã ôn lại truyền thống vẻ vang cuộc cách mạng tháng Mười Nga, cuộc cách mạng đã trở thành sự kiện vĩ đại nhất trong lịch sử thế giới hiện đại, mở ra một kỷ nguyên mới trong lịch sử loài người. Qua đây, đồng chí Bí thư Thị ủy cũng mong rằng, các đồng chí được vinh dự nhận huy hiệu Đảng đợt này tiếp tục phát huy tinh thần cách mạnh, là những đảng viên ưu tú cho lớp thế hệ đảng viên trẻ và con cháu noi theo.
![](/UploadFiles/TinTuc/2013/11/8/image/TRAO%20HUY%20HIEU%20DANG.jpg)
Trong số 34 đồng chí được trao huy hiệu đảng đợt này, có 15 đ/c được trao tặng huy hiệu 65 năm tuổi Đảng, 6 đ/c được trao huy hiệu 55 năm tuổi Đảng, 3 đ/c được trao huy hiệu 50 năm tuổi Đảng, 3 đ/c được trao huy hiệu 40 tuổi Đảng và 7 đ/c được trao huy hiệu 30 tuổi Đảng. Đây là những đảng viên đã từng chiến đấu, công tác, gương mẫu trong công việc, cuộc sống, được đứng vào hàng ngũ vinh quang của Đảng từ những ngày còn thanh niên. Nay, các cựu lão thành cách mạng đã nghỉ hưu, trở về sinh hoạt tại địa phương vẫn gương mẫu trong cuộc sống, đóng góp những ý kiến tâm huyết trong công cuộc xây dựng và phát triển địa phương cơ sở, góp phần xây dựng quê hương Hương Thủy ngày càng vững mạnh.
Tin, ảnh: Ngọc Minh Các tin khác
|
|
| Thống kê truy cập Tổng lượt truy câp 15.938.750 Truy cập hiện tại 2.451 khách
|
|