|
|
| | |
xem xét, giải quyết vướng mắc về giải phóng mặt bằng thực hiện dự án đường nối từ đường Phạm Văn Đồng đến đường Thủy Dương – Thuận An Ngày cập nhật 24/10/2014
UBND tỉnh có Công văn số 6002/UBND-ĐC ngày 23/10/2014 về xem xét, giải quyết vướng mắc về giải phóng mặt bằng thực hiện dự án đường nối từ đường Phạm Văn Đồng đến đường Thủy Dương – Thuận An
Theo đó, UBND tỉnh nhận được Báo cáo số 127/BC-UBND ngày 14/10/2014 của UBND thị xã Hương Thủy về việc giải quyết đơn kiển nghị của ông, bà: Trần Đức Trung và Trần Thị Thanh Nhàn liên quan đến thu hồi đất thực hiện dự án đường nối từ đường Phạm Văn Đồng đến đường Thủy Dương – Thuận An (kèm báo cáo), Chủ tịch UBND tỉnh có ý kiến như sau:
1. Hội đồng tư vấn giải quyết vướng mắc trong tổ chức thực hiện bồi thường, hỗ trợ giải tỏa và tái định cư trên địa bàn tỉnh nghiên cứu kiến nghị của UBND thị xã Hương Thủy tại công văn nêu trên, đề xuất UBND tỉnh xem xét giải quyết.
2. UBND thị xã Hương Thủy khẩn trương cung cấp hồ sơ cho Hội đồng tư vấn giải quyết vướng mắc trong tổ chức thực hiện bồi thường, hỗ trợ giải tỏa và tái định cư trên địa bàn tỉnh để nghiên cứu./.
Anh Dương-huongthuy.thuathienhue.gov.vn Các tin khác
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng lượt truy câp 15.992.223 Truy cập hiện tại 823 khách
|
|